bee

bee

ผู้เยี่ยมชม

b_yach@hotmail.com

เกี่ยวกับ easy link (6071 อ่าน)

13 มี.ค. 2555 14:16

อยากทราบว่าชุดอุปกรณ์ easy link (1,300บาท) สามารถใช้กับกล่อง hd ยี่ห้อ samsung ของ truevisions ได้หรือเปล่าครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้ แล้วหากสั่งซื้อมาแล้วติดตั้ง+ปรับจูนเองได้ไม่ยากใช่มั้ยครับ

124.121.34.218

bee

bee

ผู้เยี่ยมชม

bee

bee

ผู้เยี่ยมชม

13 มี.ค. 2555 14:25 #1

ps. ผมต้องมีกล่อง dream box หรืออุปกรณ์อะไรอื่นรึเปล่าครับ ที่จะเอามาใช้กับชุด easy link หรือว่าแค่ซื้อ easy link มาชุดเดียวจบ ติดตั้งกับกล่อง truevisions ของผมแล้วดูจุที่ 2 ได้เลย

124.121.34.218

bee

bee

ผู้เยี่ยมชม

ลิขสิทธิ์

ลิขสิทธิ์

ผู้เยี่ยมชม

maillbctech@gmail.com

14 มี.ค. 2555 07:51 #2

อุปกรณ์ทุกๆอย่างที่มี Video Out และมีความต้องการต่อพ่วงไปดูหลายๆจุด สามารถใช้ชุด Easy Link ได้เลยครับ เครื่องรับสัญญาณดาวเทียมทุกรุ่นทุกยี่ห้อ true visions ทั้งระบบสาย-ระบบจาน,เครื่อง dream box,กล้องวงจรปิด CCTV,เครื่องเล่น DVD-VCD ใช้ชุด Easy Link ชุดเดียวจบครับ ภาพสวยเสียงใสพิสูตรได้ด้วยตัวท่านเอง รับประกัน 3 ปี

115.87.82.247

ลิขสิทธิ์

ลิขสิทธิ์

ผู้เยี่ยมชม

maillbctech@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image